Đại Gia Đình C1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đại Gia Đình C1

We belong together !

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Cherry_Luv
=Hoàng thân=
=Hoàng thân=
Cherry_Luv

ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥ Empty
Bài gửiTiêu đề: ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥   ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥ EmptyThu May 01, 2008 10:39 pm

Trong entry này ,anh cho fép em vẫn gọi anh bằng anh nhé!Và có lẽ đây cũng là entry cúi cùng trong blog em dành cho anh, nhé!

Uhm,9 tháng rồi,cũng nhanh đấy chứ nhỉ.Kể từ cái ngày 10/9/2007 anh ra đi,em đã biết là mình fải đối mặt với biết bao đìu lạ lẫm mà em hok hề biết khi em bên cạnh anh.

Kể ra 3 tháng đấy chứ anh nhỉ,từ 11/9 --->10/11,em đã cố gắng rất nhìu.Cô gắng để wên anh,cố gắng để hok fải nhớ anh,cố gắng để loại anh ra khỏi tâm trí em và em đã làm đc.Nhưng.....chỉ trong mấy tháng đầu thôi anh ạh.Và rồi bỗng dưng anh......came back.Em bất ngờ,cảm giác hụt hẫng chợt tan biến khi có anh kề bên.Em wên mất rằng mình đã dặn lòng là fải giận anh,hok đc wan tâm đến anh nữa.Thế nhưng em vẫn cần đến anh và anh có biết em vui dường nào khi anh onl rồi bỗng buzz em.Vui lắm anh àh.Và em đã wuyết đi định sẽ chờ đợi.5 năm có lẽ sẽ rất lâu nhưng chỉ cần nghĩ đến anh em sẽ chờ tất cả.

Em nhớ lần đó,vô tình em thấy đc hình anh chụp với 1 ai đó trong blog nhỏ bạn em.Em tin tưởng anh và nghĩ đó chỉ là bạn mà thôi vì anh chụp với nhìu ng` lắm cơ.Thế rồi em hỏi bạn,cô ta nói rằng đó là bạn gái anh.Em thật sự hok tin anh ạh.Em hok ghen,thật sự hok ghen.Và em đã hỏi anh,anh..... lại hỏi ngược lại em"có đc hok?"Em bất ngờ lắm.Em hok tin ng` chat với em lại là anh.Và niềm tin của em đã đúng vì anh đùa với em^^

Tết anh về,tại sao lại rủ em đi chơi,tại sao lại mua kem cho em ,tại sao lại dẫn em đi vườn hoa,tại sao lại chụp hình với em,tại sao lại để lại cho em thêm nhìu kỉ niệm và hình bóng của anh như thế để rồi bây giờ lại

.......................bỏ rơi em

.......................hok mess cho em

.......................bặt vô âm tín

.......................invisible với em

.......................hok thèm buzz em

Tại sao?Tại sao?Tại sao lại như thế?

Hay là anh iu ai rồi?

Hay là anh có người khác rồi?

Hay là anh áp lực nhìu wá?

Hay là...anh wên em rồi ưh?

Câu hỏi cuối cùng là câu em sợ nhất.Em sợ lắm,sợ thật sự anh ạh.Có lẽ bây h em đóng băng rồi.Em hok có cảm xúc với ai cả.Mọi thứ xung wanh em dường như đều giả tạo và hok thân wen.Chỉ có mỗi bạn bè thôi

Nếu như khi xưa em có tất cả:có bạn bè,có anh,có học vấn giỏi,có hạnh phúc,có may mắn.Thì giờ đây em lại mất đi tất cả,chỉ còn lại bạn bè.Em hông thể nào để mất đi thêm 1 thứ gì nữa.Từ khi anh đi hình như anh đã mang đi tất cả nhưng gì từng thuộc về em ở nơi đây.Em đang dần mất đi tất cả.Mất đi những gì mà em hằng trân trọng.Có thể anh cho em là ích kỉ cũng đc.Nhưng anh nào có biết.........

Hình như ông trời khiến anh đi xa để em biết đc rằng:

- Tình iu hok chỉ có màu hồng

- Anh wan trọng với em dường nào

- Em cần anh biết bao

.................................................

Người ta nói xa mặt cách lòng.Chắc là đúng anh ạh.Giá như anh mess cho em,buzz em vài cái,cho em thêm động lực chờ anh nhưng đằng này lại..................

Làm sao để em có thể tiếp tục đây anh?

Làm sao em có thể chờ đợi 5 năm nữa đây anh?

Làm sao em có thể vẫn iu anh như ngày xưa đây anh?

Có lẽ tình iu của em dành cho anh chưa đủ lớn mạnh để em có thể típ tục.Em thật sự nản khi hok biết thêm gì về anh trong suốt 4 tháng wa.Em đã thấy nhìu ng` chia tay nhau khi 1 người đi du học.Nhìu lắm lắm ấy.Nhưng em và anh có thể kéo dài đc 10 tháng.Đó có fải là thử thách hok anh?Và hình như ông trời đã cho em thử thách wá lớn.Thôi thì.............

Em buông tay ,anh nhé

buông tay để anh và em lại có thể bắt đầu 1 cuộc sống mới của riêng 2 người

Em từ bỏ ,anh nhé

từ bỏ để rồi em lại là chính em như ngày nào em hok có anh

Em iu ng` khác ,anh nhé

iu ng` khác để rồi em đc "rã đông" và hok còn anh trong em nữa

Em sẽ coi anh là bạn nhé

người bạn tốt của em nghen anh

THẾ THÔI ANH NHÉ

Em đang tự hỏi tại sao anh lại đi nửa vòng trái đất về VN và để gặp em?Để rồi giờ đây mỗi người lại có 1 thế giới riêng của chính mình mà trong đó hok còn có hình bóng của đối fương?

Cứ bỏ mặc em thế này nha

để em tự lập và học cách sống

cho em thời gian để wên hẳn anh,anh nhé

để em biết wý trọng mọi thứ em hok thể có

cho em thấy đc tình bạn đối với em là wan trọng hơn tất cả

Chúng ta sẽ chẳng bao giờ còn gặp lại. Chỉ còn là kỉ niệm.........bức tranh tàn của ngày hạnh phúc.Chìm trong kí ức mơ hồ ....chìm trong nước mắt............Trong mưa..........

cho em đau nốt lần này anh nhé.

Cho em khóc một lần nữa thôi anh nhé .....
Khóc cho vết thương đã lành trong tim em , cho sự chia tay của chúng ta
Cho em......

Một lần này nữa thôi .....
Sau đó em sẽ hok khóc nữa đâu ....Em sẽ cười .....cho hạnh phúc của anh, anh nhé ....

...Em sẽ khóc trong mưa một lần nữa mà thôi......

A cứ đi anh nhé!Đi và học thật tốt.Wen 1 ng` nào đó và fải iu hết lòng nhé.A cứ đi và anh sẽ hỉu ra rằng em đã iu anh,iu rất nhìu.Còn sau entry này thì...............chúng mình lại như cái thời năm 2004 khi em mới vào lớp Anh văn nha anh.(Hình như đây là lần đầu tiên em nói hết và nói thẳng với anh như vây^^)
http://sarangjunki.net
calypso_primo_depasso
=Quý tộc=
=Quý tộc=
calypso_primo_depasso

Bài gửiTiêu đề: Re: ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥   ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥ EmptyFri May 02, 2008 12:25 am

ùhm !! đọc wa thôi là anh đã biết tác giả là ai rồi .........anh ko bik phải nói gì hơn ..nhưng đây là một bài entry rất hay và xúc tích ... để lại trong lòng người đọc nhiều cảm xúc rất khó tả ........ !!!! ......nhân vật nữ trong entry này đã làm rất đúng ... thì! ....!!! .... chỉ mong sao một ngày nào đó .. khi trái tim cô ấy rã đông thật sự , cô ấy sẽ yêu đời hơn ,mỡ lòng với mọi người hơn , và có thể trở lại với chính cô ấy như trước kia , thật xinh tươi , thật hồn nhiên , .......đễ rồi wên đi mọi đau buồn ,,, tiếp tục vui vẽ mà sống ,, và tìm được một người thật xứng đáng .. ........yêu cô ấy trọn tình , trọn nghĩa , . Để cô ấy có thể yêu người ấy thực sự một lần nữa , để cô ấy có thể gửi trọn niềm tin vào người ấy 1 lần nữa... Và mong sao .người ấy sẽ luôn yêu thương cô ấy , luôn chia sẽ và giup đỡ cô ấy trên những chặn đường khó khăn sau này ..... .... tất nhiên !! tuy hơi khó , nhưng anh tin là cô ấy sẽ làm đuợc ...vì bên cạnh cô ta vẫn còn vòng tay bạn bè mà ... live happily ever and after ( !! níu thấy anh bình chưa hay , hay ko thík thì em cứ Del đi hen .....^^)
Admin
=Vương Gia=
=Vương Gia=
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥   ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥ EmptyFri May 02, 2008 5:53 pm

Ôi...Entry này chỉ có Cherry mới phăng đc thôi Smile
https://c1forever.forumvi.com
Cherry_Luv
=Hoàng thân=
=Hoàng thân=
Cherry_Luv

Bài gửiTiêu đề: Re: ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥   ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥ EmptyFri May 02, 2008 9:21 pm

@ Ad: Ừh, teo phiu đó An =)) Nó ih du học gòi A oy!
@ Chương: Bình thường màh, lâu lâu lại phiu chút thế thoy. Iu nữa àh, thoy nhá cho em xjn 2 chữ bình yên ;]];]];]]
calypso_primo_depasso
=Quý tộc=
=Quý tộc=
calypso_primo_depasso

Bài gửiTiêu đề: Re: ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥   ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥ EmptyFri May 02, 2008 10:02 pm

az !!! thé ra là em đấy àh ..,. đóan đại cũng dính nữa chùi ........ Cool
Cherry_Luv
=Hoàng thân=
=Hoàng thân=
Cherry_Luv

Bài gửiTiêu đề: Re: ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥   ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥ EmptyFri May 02, 2008 10:04 pm

Xì, kon nít đọc vào còn bik ai vik, cần gì đoán tốn chất xám vại!?
Admin
=Vương Gia=
=Vương Gia=
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥   ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥ EmptySat May 03, 2008 10:22 am

Smile hehehehe...Đi du học gòi...Yeah \Very Happy/....[xàm]
Cherry_Luv
=Hoàng thân=
=Hoàng thân=
Cherry_Luv

Bài gửiTiêu đề: Re: ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥   ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥ EmptySat May 03, 2008 9:40 pm

Hix, nó đi gòi bùn chết lun. Bik dzậy mấy lần nó gọi ih uống nước teo ih gòi =((=(( Bày đặt làm giá chi hok bik, thiệt tình àh!
Admin
=Vương Gia=
=Vương Gia=
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥   ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥ EmptySat May 03, 2008 10:35 pm

Ủa...Văn đi du học thiệt hả mày...móa...bất ngờ ta...:O
Cherry_Luv
=Hoàng thân=
=Hoàng thân=
Cherry_Luv

Bài gửiTiêu đề: Re: ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥   ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥ EmptySat May 03, 2008 11:10 pm

Ờh, bùn gần chết, khóc ròi àh!!! =((=((
Admin
=Vương Gia=
=Vương Gia=
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥   ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥ EmptySun May 04, 2008 11:01 am

Ẹc....uhm...ráng vượt wa đi kon...Smile Innocence !:">
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥   ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥ Empty

ThE lAsT eNtRy FoR yOu ~ ♥
Trang 1 trong tổng số 1 trang