Đại Gia Đình C1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đại Gia Đình C1

We belong together !

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bạn có phải là 1 thiên thần????

Go down 
calypso_primo_depasso
Cherry_Luv
6 posters
Tác giảThông điệp
Cherry_Luv
=Hoàng thân=
=Hoàng thân=
Cherry_Luv

Bạn có phải là 1 thiên thần???? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn có phải là 1 thiên thần????   Bạn có phải là 1 thiên thần???? EmptyWed Apr 16, 2008 9:31 pm

Nếu 1 ngày, cảm thấy mệt mỏi từ bên trong, cảm thấy không chỉ bối rối và còn trống rỗng thì bạn nên đọc những dòng ngộ nghĩnh dưới đây

******.
BUZZ !Có 20 thiên thần trên thế giới này, 10 đang ngủ say, 9 đang chơi đùa và 1 đang đọc tin này... Hôm nay là ngày của những người bạn tốt, câu hỏi của ngày hôm nay: Bạn có biết vì sao giữa những ngón tay của chúng ta lại có những khoảng cách ko ? Suy nghĩ 1 chút đi và ...câu trả lời đơn giản lắm...ÐÓ là để những khoảng trống trên tay bạn đựoc lấp đầy bởi những ngón tay của người khác

* Ðôi khi mình cũng tự hỏi tại sao vòng tay ta rất rộng ? Có phải để ôm lấy những niềm vui lớn nhất và những nỗi buồn lớn nhất của người thân thương và cả những ng` xa lạ ?
* Tại sao cuộc sống của chúng ta ko tràn ngập n~ thời khắc hoan hỉ, hạnh phúc? Tại sao lại có những ngày tháng buồn bã, thất vọng chán nản ...? Lại có lúc gần như trống rỗng ? Đó là để những người iu mến chúng ta có thể đổ đầy cho chúng ta sự cảm thông san sẻ của họ.
* Tại sao ta có khả năng nhìn thấy ở người khác những điều thiếu hụt, những khoảng trống tình cảm, nỗi tuyệt vọng, đau đớn, tủi hờn....dù họ im lặng, dù họ ko khóc ,dù học ở xa ta ngàn dặm? Đó là để ta trao cho họ sự yêu thương,kinh nghiệm và chia sẻ .
** Chúng ta sinh ra là để lấp đầy cho nhau...để tạo nên thế gian rực rỡ và hoàn hảo

ĐỌc lại những gì mình đã viết trên kia...mình cảm thấy.....như nhắc nhở bản thân m` thêm lần nữa, rằng: cuộc sống rất đáng trân trọng, mọi người bên cạnh rất đáng trân trọng ...Nên....lun cười nà lun dzui nà ...mặc dù nhìu khi mình ko thể kiềm ddc nỗi bùn n nc' mắt...nhưng cố lên. Cái gì cũng phải kèm " CỐ LÊN " oh yeah...dui lên nha...sống vui và bit yêu thương...m` sẽ cố gắng...mong mọi ng` cũng như thế...sẽ rất dzui...

Ko có gì khó để yêu thương, vì mình là 1 thiên thần ( của mọi ng` - của ai đó - hoặc của chính mình )

Thế thì sẽ yêu thương, mình ko lo gì nữa...cứ yêu thương OK ! Love u ok !
http://sarangjunki.net
calypso_primo_depasso
=Quý tộc=
=Quý tộc=
calypso_primo_depasso

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là 1 thiên thần????   Bạn có phải là 1 thiên thần???? EmptyWed Apr 16, 2008 9:35 pm

úi !! em là ác wỹ đây !! Twisted Evil
stupid.4tie
Cư dân cao cấo
Cư dân cao cấo
stupid.4tie

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là 1 thiên thần????   Bạn có phải là 1 thiên thần???? EmptyThu Apr 17, 2008 7:53 pm

ạc, trog forum có wỹ :-SS
Admin
=Vương Gia=
=Vương Gia=
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là 1 thiên thần????   Bạn có phải là 1 thiên thần???? EmptySun Apr 20, 2008 4:10 pm

Ối anh Chương là wĩ hả Wink bữa nào ăn thịt em nha =))
https://c1forever.forumvi.com
calypso_primo_depasso
=Quý tộc=
=Quý tộc=
calypso_primo_depasso

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là 1 thiên thần????   Bạn có phải là 1 thiên thần???? EmptyMon Apr 21, 2008 8:02 am

Ặc !! ăn em rùi ai đìêu hành forum ......... Twisted Evil cái xong tụi C1 cũa em mần thịt anh àh
Cherry_Luv
=Hoàng thân=
=Hoàng thân=
Cherry_Luv

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là 1 thiên thần????   Bạn có phải là 1 thiên thần???? EmptyMon Apr 21, 2008 9:33 pm

Ai là quỹ tự mình "get out" ih

Ở đây toàn angel thoy =]]=]]
calypso_primo_depasso
=Quý tộc=
=Quý tộc=
calypso_primo_depasso

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là 1 thiên thần????   Bạn có phải là 1 thiên thần???? EmptyMon Apr 21, 2008 10:22 pm

óa !!! ngu zì out !! ........ngắm angle ko xuong sao !!kekekeke Twisted Evil
tracypala
==Bá quan văn võ==
==Bá quan văn võ==
tracypala

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là 1 thiên thần????   Bạn có phải là 1 thiên thần???? EmptyFri Apr 25, 2008 7:52 pm

calipso_primo_depasso đã viết:
óa !!! ngu zì out !! ........ngắm angle ko xuong sao !!kekekeke Twisted Evil
Đề nghị anh không chỉ vjk có dấu mà còn fảj đúng chính tả nha ^^ =]]=]]=]]=]]
Admin
=Vương Gia=
=Vương Gia=
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là 1 thiên thần????   Bạn có phải là 1 thiên thần???? EmptySat Apr 26, 2008 10:38 am

hahaha Wink) ko viết dầu mà còn sai chính tả nữa ...Sướng chứ lị...ý là ngắm Angle nào nè Wĩ sứ kia ! >Smile
calypso_primo_depasso
=Quý tộc=
=Quý tộc=
calypso_primo_depasso

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là 1 thiên thần????   Bạn có phải là 1 thiên thần???? EmptySat Apr 26, 2008 5:38 pm

óe !! AD cũng vík sai chính tã kìa ............ ngắm Angle nào àh ....Ý chòi chòi!! hỏi một câu đúng có ziên lun....... có ai đi nhìn lén mà nói nhìn ai ko hũh cyclops kakaka!! nói ròi sao ngắm .. đúng ko AD iu vấu .....kakaka I love you Embarassed
Admin
=Vương Gia=
=Vương Gia=
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là 1 thiên thần????   Bạn có phải là 1 thiên thần???? EmptySat Apr 26, 2008 10:53 pm

sai chỗ lào...hứ...anhs ai thì có Wink nói vậy thui chứ e bjk anh ngắm ai Smile
calypso_primo_depasso
=Quý tộc=
=Quý tộc=
calypso_primo_depasso

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là 1 thiên thần????   Bạn có phải là 1 thiên thần???? EmptySat Apr 26, 2008 11:39 pm

xuỵt !! bík rùi thì keep in secret giùm !!! kakaka ........... cho cái đồ '' wỹ sứ '' nỳ mần ăn nữa chứ !! kakakaak ....... mún coi ké hok Twisted Evil
Cherry_Luv
=Hoàng thân=
=Hoàng thân=
Cherry_Luv

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là 1 thiên thần????   Bạn có phải là 1 thiên thần???? EmptySun Apr 27, 2008 12:01 am

Ối zời, thông báo khẩn, 2 câu lại lạc đề rồi nhá. Đúng là đàn gảy tai trâu!
AOD cherry
Cư dân cao cấo
Cư dân cao cấo
AOD cherry

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là 1 thiên thần????   Bạn có phải là 1 thiên thần???? EmptyMon Apr 28, 2008 8:41 pm

đún đún...angel lun tìm kiếm niềm dzui từ ~ mọi ng` để trao cho ~ ai đang thíu hụt nụ cười...dzà kác pạn là ~ ng` pạn muh angel đang tìm đấy...love is smile,happy and share your felling to all peopole I love you Razz I love you Razz I love you
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là 1 thiên thần????   Bạn có phải là 1 thiên thần???? Empty

Bạn có phải là 1 thiên thần????
Trang 1 trong tổng số 1 trang